Fam-Monkey
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยู่ในช่วงปรับปรุง

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^

Go down 
FN-F.
KOY
apaew
ฺิbbonniiz
NAMTAR'N:)
Gunza
fameholicz
piacerefame
peakpeak
">>ว่าน<<"
khunnaii
talzaloveu
GARTEE
famekab
18 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
famekab
ผู้มาแวะเวียน
famekab

ระดับชื่อเสียง : 115

เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:23 pm

เขียนลงไปแบบไม่ต้องเกรงใจ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
GARTEE

ระดับชื่อเสียง : 113

เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:25 pm

รักเฟมมากก

รักมากที่สุด ^^

รักมากกว่าพ่อแม่ อ่าเห้ยย ล้อเล่น : PP

55555 เฟมน่ารักกก
talzaloveu
เริ่มรู้จักกัน
talzaloveu

ระดับชื่อเสียง : 250
: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:26 pm

ก๋น้องเฟม น่ารักมากจ้ะ : ) 55555 .
อื้ม แล้วก่ แค่นั้นแลห่ะ 5555555555*
http://talzaloveu.hi5.com
khunnaii
khunnaii

ระดับชื่อเสียง : 84

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:32 pm

ชอบรอยยิ้มของเฟมมากกกกกกกกกกกก+++++++
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

ดูเฟรนลี่ด้วยย^______________^''
">>ว่าน<<"
ผู้ใจดี
เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ 44-48>ว่าน<<"" style="max-width: 200px; max-height: 600px" />

ระดับชื่อเสียง : 920

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:32 pm

น่ารักโฮกก !!

เยี่ยมบอร์ดบ่อยๆนะจ๊ะ

เดี๋ยวป้าๆจะคิดถึง อุ๊อิ๊ๆ
https://www.facebook.com/profile.php?ref=profile&amp;id=10000
">>ว่าน<<"
ผู้ใจดี
เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ 44-48>ว่าน<<"" style="max-width: 200px; max-height: 600px" />

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:34 pm

ชอบตาแล้วก็เสียงเฟมอ่ะ

ดูเจ้าชู้ดี

[ ไม่เบานะนาย !! ]

๕๕๕+

อย่าคิดมากน่อ

ล้อเล่น = =^
https://www.facebook.com/profile.php?ref=profile&amp;id=10000
peakpeak
คนในบ้าน
peakpeak

ระดับชื่อเสียง : 629

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:48 pm

ชอบ เฟม มากก
เฟมน่ารัก เฟม หล่อ เฟมเท่ : ))

ชอบตาเฟม ชอบเสียง เฟมมันดูเท่ดี
เฟมมีความสามารถ
รักเฟม มากจ่ะ ชวิน ลิขิตเจริญพงษ์ Smile)))
famekab
famekab

ระดับชื่อเสียง : 115

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:48 pm

เฟมเล่นเป็นยังไงบ้างครับ ๆ
GARTEE

ระดับชื่อเสียง : 113

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:50 pm

เฟมเล่นเก่ง เฟมเล่นเก่ง

เฟมเล่นน่ารักที่สุด (?)

^^
">>ว่าน<<"
ผู้ใจดี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:50 pm

เล่นเก่งมากๆเลยง๊าฟฟ

ยังสงสัยอยู่ว่าจะไปดูหนังรอบที่ 3 ดีรึป่าว ?

ถ้ามีตังค์ก็จะไปนะ

เห้อออ

[ สงสัยจะไม่ได้ไป T^T ]
piacerefame
piacerefame

ระดับชื่อเสียง : 211

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:52 pm

ยังไม่ไปดูเลย !
พรุ่งนี้คงไปดู ล้ะ

ความรู้สึกต่อเฟรม ;
ก็ตั้งแต่ ฟังแค่เสียง ตอนนั้นกำลังกวาดบ้าน อยู่ !
ได้ยินเสียงโฆษณาหนังเรื่อง ตลกไว้ก่อน ; ( รู้สึกถึงอะไรบ้างอย่าง ! รีบทิ้งขว้างสิ่งของทุกอย่างในมือแล้วรีบวิ่งมาดู แต่ไม่ทัน ==' )
ก็เลยหาดูตามอินเตอร์เน็ทเลยเจอ ก็ปลื้มมาก . ทำอะไรไม่ถูก *
ชอบเฟรมมากจริง ๆ ^^ '

( นี่แหละความรู้สึก ) มันอาจเวอร์ไปสำหรับใคร แต่มันก็ดูจริงใจดี Smile
http://Is-Changex.hi5.com
peakpeak
คนในบ้าน
peakpeak

ระดับชื่อเสียง : 629

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:53 pm

เฟม เล่นดีมากกก
ส่งอารมแบบ สุด ๆ ชอบเฟมมากจ่ะ
fameholicz
fameholicz

ระดับชื่อเสียง : 152

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 8:53 pm

เฟมเล่นเป็นยังไงบ้างครับ ๆ

โด่ ถามมาได้ 555 5
เล่นเก่งมาก น้องมีความสามารถจริง ๆ cheers

น้องเป็นดาราไทยคนแรกเลยที่พี่ชื่นชอบแล้วก็ปลื้มมาก
จริง ๆ นะเออ . ถ้างานหนักก็พักผ่อนเยอะ ๆนะน้องเฟม

จะคอยสนับสนุนน้องต่อไป เย้ปเป้ !

ไปเยี่ยมบอร์ดนี้มั่งเน่อ พี่จะเฝ้าบอร์ดทุกวันจนกว่าน้องจะมาเยี่ยม 555
http://famefanclubz.ipbfree.com
Gunza
Gunza

ระดับชื่อเสียง : 190

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:04 pm

คลาสโนว่าตัวน้อย.....อิอิ

โดยเฉพาะตา

"ดวงตาเพรชฆาต"
Gunza
Gunza

ระดับชื่อเสียง : 190

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:07 pm

ล้อต๊อกเล่นเอมปล่าว....อยากได้เมล์ต๊อกอ่ะ afro

ระดับชื่อเสียง : 267

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:26 pm

เฟมสุดยอด หล่อ น่ารัก
แสดงเก่ง ดราม่าก็เจ๋ง คอมมาดี้ก็ดี เพอร์เฟคไปหมดอะน้องเอ้ยย

พี่หละสุดรักน้องเฟมจริงๆ รักรักรักรักมากตลอดไปเลยจริง <3333333333333333'
รักเฟมรักเฟมรักเฟมเฟมเฟมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม !
ฺิbbonniiz
ฺิbbonniiz

ระดับชื่อเสียง : 73

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:43 pm

ความประทับใจเกี่ยวกับเฟม

เล่าเลยละกันนะ

ตั้งแต่ปี พ.ศ. 2553 ปีนี้แหละ

วันที่ 11 มีนาคม 2553 หนังเข้าวันแรก
ไปดูกับพี่ๆมา

ตั้งแต่วันนั้นแหละ คิดมาตลอดเลยว่า เด็กๆอย่างน้องเฟมเนี่ย

ทำไมแสดงดีอย่างนี้ โดยเฉพาะ ฉากๆนึง ชอบมาก มีหลายฉาก
แต่ยกตัวอย่างฉากนี้ ละกัน

ตอนล้อต๊อกเมา .... แสดงดีมากครับ Very Happy
ต่อมา ฉากที่ตามหาหมอน้ำแข็ง ... มีความพยายามสูงมาก

ชอบคำพูด ก่อนหนังจบด้วย ^^

เมื่อเห็นเฟมตัวจริงๆแล้ว ... ก็อยากจะมีน้องชายแบบนี้ บ้าง 55+ (ทรงผมยอดฮิตเลยนะ เี๋ดี๋ยวนี้) เรียบร้อยดี

เอาเป็นว่า เฟม แสดงเก่งมากๆๆๆๆๆๆๆ

เอาโล่ไปเลย ดาราเด็กยอดเยี่ยมแห่งปี Like a Star @ heaven

ในอนาคต อาจจะเป็น SUPERSTAR ก็ได้นะ 5555+

ไปบางล้าน ละ นะ อิอิ (ชอบมุกบางล้านอ่ะ)

"เรามีความคาสโนว่าอยู่ในตัว จงปลุกมันขึ้นมา" 555+

"ผมเจ็บ ๆ ๆ" ชอบเสียง 55+

แก้ไขล่าสุดโดย ฺิbbonniiz เมื่อ Fri Mar 19, 2010 11:12 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
">>ว่าน<<"
ผู้ใจดี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:49 pm

^
^
^
^
เหมือนคนข้างบนอ่ะ

แหะๆ

มิค่อยจะลงทุน

5555+

เดี๋ยวจะแวะบางหมื่นก่อน

หิวว ~

[ = =" รั่วกันใหญ่ !! ]
apaew
apaew

ระดับชื่อเสียง : 69

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 10:15 pm

เฟมไม่ได้หล่อเริ่ดเหมือนนักแสดงคนอื่น..,,

แต่น้องมีเสน่ห์นะ

แสดงเก่งด้วย ทั้งๆๆที่เป็นเรื่องแรก

พี่ชอบฉาก เวลาอยู่กะพี่พอลล่าเหมือนกัน..,,

ดูแล้วอินมาก ฮ่าๆๆ

afro
KOY

KOY

ระดับชื่อเสียง : 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeFri Mar 19, 2010 10:54 pm

ชอบที่เฟมเปนเฟมSmile
http://goimarang.hi5.com
">>ว่าน<<"
ผู้ใจดี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 11:59 am

^
^
^
^
^
ถะ..ถะ...ถูกต้องที่ซู้ดดดดดด ~

>w<"
FN-F.
FN-F.

ระดับชื่อเสียง : 195

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 1:34 pm

เอาแบบไม่ต้องเกรงใจเลยหรอ ?

ถ้าแบบไม่เกรงใจมันบอกในนี้ไม่ได้อ๊า

เพราะงั้น แอด Mail มาหานันหน่อยดิ !!!

thenun_180@hotmail.com

^^

ปล. ถ้าเล่นตัวนานๆ..งอลจิงๆ น๊า
SSOOMM

ระดับชื่อเสียง : 9
: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รักน้องเฟม   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 6:05 pm

น้องเฟมหรอ ! น่ารักกกกกกกก ;D
รักน้องเฟม
รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก มาก ๆ ^ ^

จุ๊บบ ๆ
">>ว่าน<<"
ผู้ใจดี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 6:08 pm

^
^
^
^
^
ถูกก !!
kittinan
kittinan

ระดับชื่อเสียง : 30
: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^   เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^ Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 7:38 pm

สวัสดีครับ น้องเฟมพี่ชื่อ พี่บาสน่ะครับ

รอบสื่อ ที่ พารากอน พี่ก็ไปดูครับ แต่ไม่ได้ไปทักน้องเฟมเลย พี่อยู่ข้างหลังงาน

วันนั้นไปดูกับน้องแพทริก นั่งอยู่ข้าวบนกันครับ พี่อยากรู้จักกันน้องเฟมมากเลยครับ

ถ้าน้องเฟมเล่น เอม ช่วยแอด เมล พี่ด้วยน่ะครับ

nokia-das@hotmail.com

หวังว่าเราคงจะได้เจอกันน่ะครับ พี่ไปโยนโบลิ่ง บ่อยๆที่พารากอน ว่างๆเรามาเจอกันน่ะครับ

รักและคิดถึง จาก พี่บาส KSC kidstarclub

เขียนความรู้สึกของทุกคนที่มีต่อเฟมนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next